ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

79,576 กระทู้ ใน 644 หัวข้อ- โดย 2,130 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Apple365

30 ต.ค. 2014, 10:57 PM
Nissan March LoverMarch Lover Society / ชุมชนคนรักนิสสันมาร์ชห้องคนขับ / Driver' s Discussion (ผู้ดูแล: Marchy, P Chet)อยากรู้ว่า E20 ดีกับ รถนิสันมาร์ชไหมค่ะ

หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่า E20 ดีกับ รถนิสันมาร์ชไหมค่ะ  (อ่าน 2034 ครั้ง)
shanmei_poo
เพิ่งแสดงตัว
*

Cool: 0

ID: 2972

สมาชิกเมื่อ: พ.ค. 2012
จาก: อุดรธานี
ชื่อเล่น: ปู
รถ: Nissan March
รุ่น: รุ่น 1.2
สี: ส้ม
ชื่อเล่นรถ: น้องไจ่ไจ๋

« เมื่อ: 10 พ.ค. 2012, 03:36 PM »

คือตอนนี้น้องเราเพิ่งซื้อรถนิสันมาร์ชมาใช้ค่ะ แต่ก็กังวลเรื่องน้ำมันเพราะน้ำมันแพงมากค่ะ แต่ถ้าหันไปใช้e20มันก้อจะถูกลงค่ะ แต่ก็เป็นกังวลว่ามันอาจจะไม่ดีต่อเครื่องยนต์ ใครพอมีความรู้เรื่องนี้ยังไงก็ช่วยแนะนำให้หน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณมากค่าาาาาา Cheesy
หน้า: [1]
พิมพ์